ฝากคันนี้ไว้ในกลุ่มด้วยครับ B14 คันที่2 กลับมา Sunny Thailand ครั้งที่2 ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย B Punky Heart, 1 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    ฝากคันนี้ไว้ในกลุ่มด้วยครับ B14 คันที่2 กลับมา Sunny Thailand ครั้งที่2 ขอบคุณครับ

2. คันนี้สวยมาก น้องเจ้าของคนเก่าดูแลดีมาก ยินดีด้วยครับ

3. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    ครับ ได้รถน้องนินมานี่ ผมขับใช้งานสบายใจเลย ลูกสาวชอบมากๆด้วย ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้