++++ ลองเทสต์กันดู ว่าแน่ไหม ++++

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ลองเล่นกันดู ว่าได้เวลากันเท่าไหร่ เอามาโชว์กันมั่ง ซ้อมก่อนถึงวันเสาร์ ..............อิ...อิ

http://www.yougamez.com/dragracing.html

ผมได้ 6.821 วิ เดี๋ยวจะทำลายสถิติ แล้วเอารูปมาโชว์ ลองเล่นกันดูครับ.............;)..............;)

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เล่น ไง ก็ ไม่ ชนะ ซัก ที

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    วิธีเล่น x เบรค Z ดึงร่ม Spacebar คันเร่ง , ลูกศรขึ้นลงคือเกียร์

พอเข้า Star ปุ๊บ จะมีสนามให้เราเลือก เราควรเลือก เงินรางวัลน้อยๆ ก่อนเพราะรถเรายังม่ายแพง รอชนะเราก็จะได้เงิน แล้วจะมีตัวเลือกด้านบน ให้เรา Upgrad โดยใช้เงินเราซื้อ พอเราแรงแล้วก็เปลี่ยนสนามไปเรื่อยๆ ที่เงินสูงๆ แล้วก็มา Upgrad ไปเรื่อยๆ แล้วลงแข่งเอา เวลาที่ดีที่สุด มาโม้กัน...........อิ.........อิ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    55555555555+

เล่น ยังไง ก็ ไม่ ชนะ

เกม ยังไม่ได้เรื่องเลย รถ จิง ยิ่งไม่ได้ ความ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้