พี่ๆคนไหนใคร มีปั้มติกขายมั้ยครับ เครื่องA20A ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคนไหนใคร มีปั้มติกขายมั้ยครับ เครื่องA20A ครับ

2. มีครับมาแต่ตัว เขียวๆเลย

3. Park Ronnapop

0
    0
    0
    อะไรคือ เขียวๆ

4. ตัวปั๊มน้ำมันครับ เครื่องคาร์บู

5. Park Ronnapop

0
    0
    0
    ยังใช้ได้มั้ยครับ พอดีผมใส่ปั๊มขเครื่องหัวฉีดแล้ว น้ำมันมันล้นคาร์บูออกมาเลยครับ มันน่าจะแรงเกินไปครับ

6. สีเขียวอยู่ในถังน้ำมัน

7. อ๋อใช้ได้เลยครับของเครื่องคาร์บูโดยตรง ผมหามาสำรองตอนนั้นจะลอง e85 กลัวที่ใช้อยู่จะพังแต่ดันไม่พังเลยเก็บเอาไว้ครับ

8. Park Ronnapop

0
    0
    0
    ขายเท่าไรอะครับ

อ๋อ ผม inbox ไปแล้วครับ ^^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้