เมื่อหม้อเก่าเอาไม่อยู่แล้ว จะช้าทำไมล่ะ...!!!

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อนุรักษ์ ผู้ชายในสายลม, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อหม้อเก่าเอาไม่อยู่แล้ว จะช้าทำไมล่ะ...!!!

1. เท่าไหร่ครับลูกเพ่เผื่อจะเปลี่ยนมั้ง

2. จีดกันอีกคันแล้ว

3. Gain Garage. ใส่แล้วคร้าบบบบบ เล่นเอาคันไปทั้งตัวเจาะรูใหม่ ทั้งดัดทั้งบีบ และขืนข่มและมันก็สมยอมเรา555 เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูน่ะ

4. ราคาเดี๋ยวผมบอกอีกทีคับเผื่อแปลงอะไรบ้าง

5. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ร้านไหนครับ^^

6. พอดีมาธุระแถวปิ่นเกล้าอ่ะคับ..เจอร้านทำหม้อน้ำเข้าเลย ชื่อกบท่อสร้างอ่ะคับ เค้าบอกว่างั้นน่ะ^^…

7. Ling Nava

0
    0
    0
    ฝากถาม ช่างกบหน่อย. ว่างทำท่อ. Vigo. ยังครับ. ^^. งานเค้าเยอะ

8. อ้อ..อยู่แถวนี้หรอคับ

9. Ling Nava

0
    0
    0
    ใช่แร๊นน55

10. แว่ะมาทักทายกันได้คับ

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  12. เอาปลากัดมาฝากด้วยน่ะ

13. จะให้เรียบติดสนิทกันชนต้องยิงสกูรไล่ไป

14. ตรงขอบถ่างนิดหน่อย

15. ไล่เข้าจนได้นะพี่5555

16. ปล้ำจนคันอ่ะแผ้ว..สามช.ม555

17. คัยอยากได้ติดต่อ Gain Garage ได้เลยคับ

55555ยกนิ้วให้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้