ใครนะ สั่งไว้นานแล้ว ไม่มาเอาสักที

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครนะ สั่งไว้นานแล้ว ไม่มาเอาสักที

1. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
  2. แหวนรองสกูฝาวาล์ว 3 ตัว ที่น้ำมันเครื่อง ชอบซึมออกมาด้านบน

3. ราคาเท่าไหร่พี่น้อง

4. ตัวละ 40 บาท

5. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    วันไหนว่างแวะมาส่งสติ้กเกอร์ให้หน่อยน่ะพี่น้อง

6. สติกเกอร์ตอนนี้หมด ยังไม่ได้สั่่งเพิ่มเลยครับ Wittaya Piluek

7. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
  8. มันมาพร้อมเหล็กสีดำๆ ด้วยป่าวครับ? หรือ 3 ตัวนี้มันคือเหล็กสีดำที่ว่า?

9. ใช้ฝาเหล็กอันเดิม เฟิร์ส

มีปั๊มที่ปัดน้ำฝนไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้