รบกวนสอบถามเรื่องเกียร์หน่อยนะครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย NattaPong Bumrungkid, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามเรื่องเกียร์หน่อยนะครับ พอดีรถผมเป็นเกียร์ออโต้แล้วอยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดาจะต้องหาอุปกรณ์อะไรบ้างอะครับเท่าที่ผมหาข้อมูลมาที่จะต้องหา -คันเกียร์ -กระบองเกียร์ -แป้นเหยียบ -เพลาซ้ายขวา แล้วต้องมีอะไรเพิ่มเติมใหมครับ แล้วพอจะมีใครขายบ้างครับ

1. ฟลายวิน+หวีดลัช+ผ้าคลัชด้วยยะ

2. ผมมีแต่ ตัวเกียร์

3. ผมมีกระบองเกียร์

ขางเท่าไหร่กันบ้างอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้