จากที่เปิดฝาคราวที่แล้ว พอสตาร์ทจะมีเสียงแกรกๆๆ คิดว่าชาร์ปน่าจะลาโลก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย NattaPong Bumrungkid, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    จากที่เปิดฝาคราวที่แล้ว พอสตาร์ทจะมีเสียงแกรกๆๆ คิดว่าชาร์ปน่าจะลาโลก เลยจอดทิ้งไว้หลายเดือนเลย วันนี้แงะๆแกะมาดู เห็นน๊อตนอนแอ้งแม้งอยู่อ่างนำ้มันเครื่อง เห็นแล้วงงเลย มันไปอยู่ได้อย่างไร

1. น๊อตขาดดิมันยืดถ้าขันเกินกำหนดใช้ไปพอร้อนจะยืดและขาดได้

2. สมพงษ์ วงไพเราะน๊อตก้านครบทุกตัวครับพี่ ชาร์ปอกชาร์ปก้านไม่มีรอยเลย แต่น๊อตเบอร์สิบตัวนี้มาจากไหนยังไม่รู้เลยครับ อาจจะผิดพลาดตอนเปิดฝาตอนที่แล้วก็ได้ครับ

3. น้อตยืดพวกแกนราวลิ้นบ่าวมีหลุดไหลลงไปในอ่างด้านล่าง

4. หรือไม่ก้อน้อตยืดขาฝักบัวน้ำมันเครื่องก้อได้

5. น๊อตฝักบัวก็ครบนะครับ สามตัว -..-

6. น็อตกระเดื่องวาล์วเปล่าครับ

7. ผมเช็คน๊อตทุกตัวหมดแล้วอะครับไม่มีตัวไหนหายเลยซักตัว

ญี่ปุ่นแถมมาเผื่อ ^^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้