น่าสนใจนะ.........อิอิอิ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    13 October 2007 ADVAN XTREME OF THE BEST 3S & SR / ROTARY Coming Soon งานนี้มี เครื่องเอสอาร์ด้วย ทางคลับเรา
    มีสมาชิกที่สนใจจะไปลงชิงชัยกับเค้ารึเปล่าคับ ;);););););););););)
    จะได้ไปเชียร์ อิอิอิอิอิอิอิ.....:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อยากไป อ่ะ ..................

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    น้องนนท์ครับ ลุยเลย

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....;););););)

5. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมกำลังรอกติกาอยู่อ่ะ ไม่รู้คลาส A B C แบ่งกันยังไง

จะเหมือนวีออสอ๊ะป่าว คลาสCตัวถังเดิมโรงงาน เครื่องเดิม ลิ้นเดิม ท่อร่วมเดิม แล้ว มะมีโบ

ถ้ามีรุ่นนี้จะไปลง อิอิ

6. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ไปนี่ ผมจะสู้ใครเค้าได้

7. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    นนท์ลุย...เลย.....

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ตัวจริง เสียงจริง มาเอง :sad::sad::sad::sad:

นนท์ต้องสู้ได้เดะ ระดับเหนือ เทพ แล้ว :sad::sad::sad:

ออกค่าน้ำมัน กับ ค่าสมัคร ให้น้องเค้าด้วยนะ พี่ เทพ โอ๊ต :sad:

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไม่หละไม่แรง.................อาย...........เขา............สุดท้ายก้ต้องซ่อมเอง อิอิ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งานไหนๆก็ซ่อมเองท้างน้านนนนน.....:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ครับ รถผมมันห่วย.........ครับ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เข้าใจผิดแว้ว ไม่ได้ห่วย คับ แต่เวลาไปแข่ง รถเราๆพังกัน
    ก็ซ่อมกันเอง ของกรูพัง ก็ซ่อมเอง ของตัวเองนี่ยังบานปลาย
    อยู่เลยไม่มีตังพอซ่อม ไอ้คนเชียร์ก็เชียร์ไป เวลาเราไม่ไป
    มันก็ว่า แต่เวลาเราไปเเข่งรถเราพัง มันก็เฮหรือแอบเฮ
    ไม่มีหน้าไหนมาช่วยซ่อมหรอกว่ามะ นิวนุ่ม...........:mad::mad:
    ขอบ่นนิสนึงเหอะ เพราะเคยได้ยินมากับหูตวเองเลย ........:mad:

13. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    อยากไป หา คนออก ค่าสมัคร ให้ ค่าน้ำมันให้อิอิ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คนนี้คับ ที่จะดูแล นนท์......

แข่งเลย.....:sad::sad::sad::sad:

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    จริงๆๆแล้วรถ bb นี่ทำยังไงก็ไม่วิ่ง..............ต้องยอมรับสภาพว่ามันคือรถบ้านไว้จ่ายตลาดจริงๆ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้แค่ไหนก้อแค่นั้นนะ ถ้าเราไม่เพียงพอก็ต้องไปหารถรุ่นใหม่ที่
    ดีกว่านี้ เป็น ทำ มะ ดา :sad::sad::sad::sad:

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งั้นคงมะมีใครไป นะ อิอิอิอิ......
    เราไปงานแข่ง ฮอนด้าที่พัดยาดีก่า อิอิอิอิ.....

18. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    เค้า บอกว่า วิ่ง กับ ขับหลัง พี่ จะไปวิ่งม่ะ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมว่าเค้าต้องแบ่งรุ่นนะ นอกจาก โอเพ่น .....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้