กูจบแล้วโว้ย !!!

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nOxIeS, 26 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ดีใจจังเล่น Need For Speed: Most Wanted จบแว้วว กว่าจะจบได้ หืดขึ้นคอเลย ยากชิบหายเลย ตอนแรกอยากได้ M3 คืนมา แต่พอได้มาแล้ว แม่งช้าชิบหาย คาเรร่ากูเร็วกว่าอีก แต่ก็นะ M3 เข้าโค้งดีมาก ส่วนคาเรร่าก้รอบจัดดี มันส์มากๆครับ ใครยังไม่จบหรือจะถามตรงไหนถามได้นะ เดี๋ยวช่วยเต็มที่เลย มันส์มากๆๆๆ :D

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    cool

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    เออ...... คือว่า ผมจบไปตั้งนานแล้ว -*- ที่จิงจบไป7รอบแล้ว จนเกมส์มันทนมะไหวแล้ว เล่นอยู่ได้เพลงเดียว -*- แล้วฉากต่างๆนี่ไม่ขึ้นเลย เช่นตอนที่ชนะ RAZOR ได้ก็หนีตำรวจเลย ไม่มีฉากขึ้นเลย -*-

4. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    พอดีผมไม่ค่อยมีเวลาเล่นน่ะ :D แต่สรุปโดนรวมก้วันนึงประมาณ 3 ชั่วโมงก้ได้ซะ 3-4 blacklists

5. LannaJr.

LannaJr. New Member Member

5
    0
    0
  6. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ดีใจด้วยนะครั้บบบบบบ

ผมเข้าใจความรู้สึกนะ ว่าเป็นยังไง อิอิ

7. nOxIeS

650
    31
    28
    แหะๆ หัวอกเดียวกัน :D ไม่ค่อยมีเวลาเล่นเลยปิดเทอม ติดหนังเกาหลี :D career เกือบ 100% และ สู้ๆ

8. Tunza!

645
    4
    0
    -*- ติดหนังเกาหลีกันหมด เพื่อนผมก็ติด แด จัง กิม ไรซักอย่างกันใหญ่ ผมไม่ค่อยชอบดูอะ ดูแต่หนัง USA ^^

9. jessadaz

jessadaz New Member Member

3
    0
    0
    ยากอ่ะคับ ถึง Black List 9 เอง
    ผมอ่อนอ่ะคับ
    :(

10. nOxIeS

650
    31
    28
    สู้ๆครับผม

11. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    มีตัวเต็มให้โหลดป่าวอ่ะพล

12. nOxIeS

650
    31
    28
    มีดิ torrent ไง พลมีแผ่นนะสนป่าว แผ่นละ 500 เลยราคากันเอ๊งกันเอง :D

13. Tunza!

645
    4
    0
    แผ่นละ 500 !!!!!!!!!! ราคากันเองมากกกก แถวบ้านผมแผ่นละ 100 เอง - -

แก้ไขล่าสุด: 1 เมษายน 2006
  14. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ดีใจด้วยจ้า

15. smlrf

81
    2
    8
    งกสาดดดด

16. nOxIeS

650
    31
    28
    ไม่ได้สิ พี่น้องกันต้องคิดราคานี้ :D (ล้อเล่นนะ) แผ่นละเท่าไหร่ดี 30 ดีมะ อิอิ

17. smlrf

81
    2
    8
    ชิมันจะเอาพี่ไม่ได้เอาเอง

18. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    กำ... เห็นโพส นึกว่าเรียน จบ

จะมาดีจัยด้วย ซะหน่อย ชอบจริงๆ งานรับ ปริญญา

19. nOxIeS

650
    31
    28
    เออนะ คิดไปได้เนอะท่าน ไว้จบเมื่อไหร่จะมาโพสบอกนะ :D

ปล. ไอพี่อะบ้า...

ZR ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้