เก่ากับใหม่

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chanchai Kaslangka Bird Kib, 7 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เก่ากับใหม่

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    อายเค้า 555+ โสโครกมากอ่ะห้องเครื่อง

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
  3. อยากได้งะ

4. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อยากได้ต้องจัดครับ อิอิ

5. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    งบเท่าไร? คับเนี่ย!

6. ใช่ทำไรมั่งงบเท่าไร

7. Somphop O Thana

0
    0
    0
    งบยังไม่รู้ครับ ยังไม่เสร็จ รู้แต่ซื้อเครื่องพร้อมเกียร์ธรรมดามา23,000

8. ควรเตรียมไว้ 50000 นาาจะพอ ไม่พอ ก็ขอต่อ ช่างว่างเครื่องชิ เค้าออกใจดี อิอิ เตรียมด้วยผมจะไปทำ รอโบนัสก่อน

9. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ต่อได้แต่อย่าติด เงินมารถวิ่ง เงินนิ่งรถหยุด เงินสะดุดรถพัง นะครับ อิอิ

10. อิอิ จ่ายแล้วจบ ยังไงก็ยอมคร้า

11. Somphop O Thana

0
    0
    0
    จริงๆถ้าไม่ยกเครื่องใหม่ ไม่กี่ตังหรอกครับ ถ้าไม่ได้เปลี่ยนอะไรเยอะ ถ้าแค่จัดห้องเครื่องให้เรียบร้อย ย้ายนู่นย้ายนี่ แต่ก็นะ มันก็ขึ้นอยู่กับเราด้วย ว่าอยากได้ขนาดไหน

วางเครืองครับจบ ดีกว่า ค่อย24พยเอารถไปให้ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้