วันนี้สถานที่ไม่ค่อยอำนวยเท่าไหร่ เพราะที่จอดมีน้อยและไม่สามารถจอดติดๆกันได้เยอะ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 24 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    วันนี้สถานที่ไม่ค่อยอำนวยเท่าไหร่ เพราะที่จอดมีน้อยและไม่สามารถจอดติดๆกันได้เยอะ ต้นปีหน้าเราจะมารวมตัวกันใหม่ เคลียร์คิวมากันให้ได้นะ ขอบคุณเพื่อนๆที่มากันวันนี้ทุกคนค่ะ ^^

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    คราวหน้าจะไป survey หาสถานที่ให้ใหม่นะครับ ไม่คิดว่ามันจะมีลานเบียร์ตรงที่จอดรถ แล้วรถก็เยอะมาก หาที่จอดยากมาก ใครมีสถานที่แนะนำบอกมาได้เลยครับ

3. มาสูดโอโซนแถววังน้ำเขียว หาเสื้อผ้ามือสองมาบริจาคก็น่าจะดีนะครบ

4. ขอเก็บไว้เป็นที่ระลึกครับ

5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ยินดีค่ะ จะดีกว่านี้ถ้ามาเป็นส่วนนึงจริงๆในรูปด้วยนะคะ อิอิ

เข็มความร้อนไม่ขึ้นไม่กล้าหรอกครับ เสี่ยง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้