ไปโดนฟันมาล่ะ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย CARINA, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ระบายหน่อยครับ ไดชาร์จ โดนไป 2000 เซ็งชิบ

ไดเก่าด้วย แต่เสียตอนดึก ยังไงก็ยอม เซ็งจังครับ

ขนาดร้านรู้จักกันนะเนี่ย :cry:

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ร้านไหนหว่า บอกหน่อยครับ

3. alongkornk

alongkornk New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็เคยโดนครับ ถือว่าเราให้เป็นค่าแรง ค่ารถ ให้ไปซื้อที่เชียงกง ก็แล้วกันครับ

4. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    คิดแบบหลังครับ เสียแล้วเสียไป

มีเยอะครับ เค้ามักเอากับขาจร.. แต่ที่บอกกับคนรู้จัก แล้วเก่า อีก ก็ blacklist ครับ แล้วก็เลิกคบ

5. CARINA

6,061
    165
    63
    ไม่บอกร้านแล้วกันครับ เพราะเคยทำกันบ่อยๆ ไม่คิดว่าจะฟันกัน แต่มาดูราคาข้างนอก ลูกละพัน นิดๆเองครับ

เงินไม่เท่าไหร่ครับ เจ็บใจเนี่ย ยิ่งกว่า สงสัยเจ้าของร้านติดบอล คุยโทรศัพท์แต่เรื่องบอล

6. ao-klongjan

ao-klongjan New Member Member

86
    1
    0
    ถือเป็นบทเรียนครับ

7. up2you

up2you New Member Member

9
    0
    0
    ยามนั้นมันรีบ อะไรก็ทำไปก่อนเถอะอย่าไปเสียดาย

8. CARINA

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ ใครพอรู้ราคามือ 2 ตามเชียงกงมั้ยครับ เอาสภาพเจ๋งๆเลยนะครับ

9. Jo555

Jo555 Guest

0
    0
    0
    ที่บางพูนครับ ลูกละ 500 เอง มีเพียบ..

10. CARINA

6,061
    165
    63
    โอ้ว เศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้