ใครใช้ evo อยู่ หมู่บ้าน พิพรพงษ์บ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย EVOTOO, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EVOTOO

EVOTOO Guest

0
    0
    0
    วันนั้นผมออกจากหมู่บ้านเจอ evo ครับ เผื่อจะเป็นคนที่เข้ามาอ่าน web นี้ ครับ
    ผมเองก็ใช้เลยอยากรู้จักทักทายกัน หรือมีอะไรปรึกษาครับ
    ขอบคุณครับ

2. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อิ+อิ.........อยู่..กฤษดา..นคร....27.............ขอแจมด้วยครับ

3. zeedzad1

zeedzad1 New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยู่แถวๆ พหลโยธิน62นะครับ หลังฐานทัพอากาศ แต่ว่า รถผมกำลังทำ แบบว่าเรื่อยๆ อ่ะครับ เน้น สวย+ประหยัดงบEcar อิอิ

4. RED-IMP

RED-IMP Guest

0
    0
    0
    EVO5 สีขาวป่าวครับ......... เคยเห็นๆ ตอนผมกะลังขับกลับบ้าน .......... แต่ผม อิม VAN อิอิ แต่รถเขาโหดมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้