เลขเครื่อง3SGTEตัวมีAIRFlOWอยู่ตรงไหนหาไม่เจอครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย mgroup, 11 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mgroup

mgroup New Member Member

1
    0
    0
    หาเลขเครื่อง3SGTE ตัวมีairflowอยู่ตรงไหน

2. liquid903

liquid903 New Member Member

12
    0
    0
    น่าจะอยู่หลังเครื่องใต้คอไอดีนะครับ ผมเองก็ไม่แน่ใจไปตรวจสภาพทีไร ช่างไม่เคยหากันเจอเลย....

3. ao-klongjan

ao-klongjan New Member Member

86
    1
    0
    ด้านข้างเครื่องไม่แน่ใจฝั่งไหนนะอยู่กับการวางของรถคุณ อยู่ด้นบน ตอนแรก 3S เว้นหายไปยาว แล้วมีเลขต่อจนเกือบสุดเสื้ออะครับลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้