วางเครื่อง

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย pontakorn, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pontakorn

pontakorn New Member Member

1
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ST 150 สามารถวางเครื่อง 3S auto ได้หรือเปล่าต้องแปลงอะไรบ้างและราคาค่าเครื่องกับค่าติดตั้งอยู่ที่เท่าไรครับ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ:):)

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    น่าจะได้นะครับ แต่รอท่านผู้รู้อีกทีดีกว่าครับ

3. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    เคยเห็น ในโคโรน่าคลับมีวางมา เป็นตัวแอร์4 ครับ และ จีอีก็มี คิดว่าน่าจะทำได้ไม่ยาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้