สมาชิกท่านใดอยู่ พิโลก แนะนำอู่ทำช่วงล่างดีๆถูกๆหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โดราเอมอน น่ารัก, 9 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกท่านใดอยู่ พิโลก แนะนำอู่ทำช่วงล่างดีๆถูกๆหน่อยครับ เคยถามแต่หาข้อมูลไม่เจอแล้วครับ ไม่รู้ว่า 15000 จะอยู่ใหม ทำช่วงล่างอะครับ อีกวันสองวันจะทำแล้วครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

1. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    แนะนำเสียรโลหะกิจ 5แยกโคกมะตูมครับ ผมทำมาเปลี่ยนใหม่หมดช่วงล่างหน้าพวกบูทยางต่างๆ2ปีแล้วครับยังปกติดี

2. เห็นเคยอ่านเจอมีคนโพสว่า ต้องเสี่ยงดวงกับช่างเอา เลย งง อยู่อะครับ แล้ว ok เลยใช่มะครับ เพราะปกติผมไปซื้อแต่อะไหล่

3. INae Ut-ang

0
    0
    0
    ตอนผมทำ เป็นช่างรุ่นเก่าครับถือว่าโอเคเลยครับ แต่ตอนนี้ไม่ทราบเหมือนกันไม๊แต่พี่ผมเอาเข้าไปทำ เค้าก็โอเคนะครับ

4. ทำมาเท่าไรหรอครับ ช่วงล่างทั้งหมดอะครับ อยากประเมิณงบคร่าวๆ

5. INae Ut-ang

0
    0
    0
    ผมยกชุดพวกบูทต่างๆทั้งหมด7000ประมานครับรวมค่าแรง.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้