รบกวนพี่ๆเรื่อง สติกเกอร์ EP 82 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย racing_shoes, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racing_shoes

racing_shoes New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ พอดีรถทำสีมาใหม่สติกเกอร์ที่แปะตรงประตูคำว่า GT TURBO หายไปอะครับ จะเบิก 0 ได้ไหมครับ แล้วราคาเท่าไรครับ ที่ไหนมีขายด้วยนะครับ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆ หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. สวัสดีครับ ลองตัดใหม่เลยไหม ครับเป็นสติกเกอร์ 3M ตัดหลายท่านแล้วครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เบิก0เลิกครับแต่45วันได้ของ
    ถ้าจะตัดเองไม่ได้นะครับเพราะว่ามันเป็นตัวนูน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้