ลำโพงเสียงกลางยี่ห้อ KEF ดีป่าวครับ แนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ครรชิต, 25 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีมีคนจะขายต่อให้ถูก ๆ อ่ะครับ เนื่องจากเค้าจะขายรถก็เลยขายพวกเครื่องเสียงด้วย ว่าแต่ลำโพงเสียงกลางยี่ห้อ KEF นี่เสียงดีป่าวครับ และยี่ห้อนี้ปกติถ้าเทียบสัดส่วนทางการตลาดจะอยู่ในระดับประมาณไหนครับ และตลาดนิยมหรือป่าว ขอบคุณครับ

1. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    เท่าที่เคยฟังมาแล้วในอดีต เสียงดีครับ แต่เดี่ยวนี้หาซื้อยากครับ ไม่แน่ใจว่าเดี่ยวนี้จะมีการจำหน่ายอยู่หรือเปล่าครับ ลองหาดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้