รถเพื่อนสมาชิกเหรือ ปล่าวครับ ? ในห้างยังโดน - -"

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ท่านใหม่ นะฮ๊าว์ฟ, 31 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเพื่อนสมาชิกเหรือ ปล่าวครับ ? ในห้างยังโดน - -"

1. Jom Nattajom

Jom Nattajom Guest

0
    0
    0
    เห็นติ๊กเกอร์ด้านหลังแว๊ปๆเป็นคลับวีเลิฟอ่ะคับ เสียใจด้วยคับ

2. ผมเห็นข่าวนี้แล้ว อยากให้พี่ๆ อกกแบบสัญญาณกันขโมยแบบว่าไม่ต้องเอาเสียง เล่นแบบเอาปืนโผล่ออกมาใต้รถแล้วสอยมันเลย

ใส่น็อตแต่งที่ว่ากันขโมยก็ไม่น่าจะกันได้ ถ้าตั้งใจมาถอดขนาดนี้ ก็ลูกบ๊อกถอดมันมีอยู่ในรถแต่งที่ใส่อยู่เกือบทุกคัน ใครๆก็มีกัน คนร้ายมันก็มีอีกอ่ะ เผลอๆมันมีเยอะกว่าร้านยางด้วยรึปล่าวไม่รุ งานนี้พอจะสรุปแบบมั่วๆเอาเองว่า " การไม่มีล้อแท้ เป็นลาภอันประเสริฐ" ได้รึปล่าวครับ? ปล. ขอแสดงความเสียใจกับเจ้าของรถด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้