ค้ำต่างๆที่เตรียมๆไว้ เพื่อเสริมความแข็งแรง อิอิ - ค้ำแก้ม JS - ค้ำเครื่อง JS -...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jacky Kwandee, 4 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ค้ำต่างๆที่เตรียมๆไว้ เพื่อเสริมความแข็งแรง อิอิ - ค้ำแก้ม JS - ค้ำเครื่อง JS - ค้ำภายใน Rollbars Seafty 21 - กันโครงหน้า (ไม่ทราบสำนัก 28 mm.) - กันโครงหลัง ARC 27 mm. - ค้ำหน้าบน JS - ค้ำหน้าล่าง Cusco - ค้ำหลังบนใช้ชุด Miracal crossbars [ Next ] - ค้ำหลังล่าง Spoon - ค้ำหลุมยางอะไหล่ (ไม่ทราบสำนัก 28 mm.) *** เอามาแชร์ๆกันครับ เตรียม MIX ***

2. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    หงะ Copy ผิด ค้ำหลุมยางอะไหร่ ไม่ใช่ 28 mm. แค่ 18 mm. มั้ง 5555+ จำผิดจำถูกๆ

3. สุดยอดคับ แข็งโป๊กกก

4. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    จัดทุกจุดที่ค้ำได้เลยนะพี่

5. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ลืมๆ ค้าเสา C ของ JS อีก

6. เอาไว้เราไปกู้เงิน "ค้ำให้ด้วยนะ" อิอิ

7. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    เสา B ยังว่างนะพี่

8. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ค้ำยางอะไหล่ 555555+

9. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ค้ำเสา B ล่างใช่ปะ มันมากะ Rollbar แล้วๆๆ 55555555+

10. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    555 ผมนั่งมองหัวเราะ แล้วถามตัวผมเอง " มึงบ้าป่าวเนี่ยยย " นี่ยังรวมว่าถ้าใส่ไปแล้ว จะลงได้ป่าวเนี่ยยย

11. ค้ำาทุกเม็ด จิงๆพี่

12. เข้าไปหนั่งได้ ตอนจะออก หาทางออกไม่เจอ เสาพาดไปพาดมา จะรัดตัวตาย 5555+

13. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมคำนวนจุดตัดจ๊อยส์ของตัวยึดต่างๆด้วยนะพี่โครงสร้างจะได้แข็งแรง 555

14. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ไม่ได้ขนาดนั้นนะ เค้าเรียก บ้า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้