น้ำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ เอาน้ำมันเกียร์ออโตใส่แทนกกันได้ไหม ถ้าได้ต้องใช้เกรดอะไร...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chakphet Boonwirotrit, 27 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ เอาน้ำมันเกียร์ออโตใส่แทนกกันได้ไหม ถ้าได้ต้องใช้เกรดอะไร ถ้าไม่ได้ต้องใช่น้ำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ของอะไรครับ

1. Fern Nitra

Fern Nitra Guest

0
    0
    0
    (ความรุ้จากที่บ้านนะคะ) ใส่น้ำมันเกียร์ออโต้แทนได้ค่ะ ใช้เกรดATF+4 ค่ะ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้