หม้อน้ำมีฟองอากาศ จะไล่ยังไงครับ หรือว่าฝาสูบมีปัญหาครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Prasan Limsakul, 2 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prasan Limsakul

Prasan Limsakul Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำมีฟองอากาศ จะไล่ยังไงครับ หรือว่าฝาสูบมีปัญหาครับ

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ลองหาขวดเติมน้ำซักครึ่ง แล้วคว่ำใส่ฝาหม้อน้ำดูครับ ลองปล่อยให้มันดูดกันซักพัก อาจจะหายครับ แต่อาการฝารั่วนี่ผมลืมแฮะ ^^ มันอาจจะบ้วนฟองออกมาเรือย ๆ แล้วน้ำหายด้วยก็ได้มั้งครับ รอฟังท่านอื่นด้วยแล้วกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้