พี่ครับ ช่วยด้วยครับ +++ A31 ยางกินข้างอ่ะ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย neomaru U12, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ทำไงดีครับ แบบว่ายางกินข้างอ่ะ เป็นข้างหลังอ่ะครับ รู้สึกว่าล้อจะแบะๆด้วย ต้องทำไงบ้าง ตอนนี้โหลดกะลังดีแต่เจอปัญหากินยาง ผมควรจะเอาขึ้นดีไหม แล้วทำไงถึงจะหาย มีวิธีแก้ไหม เพิ่งเปลี่ยนยางมาอ่ะครับ เสียดายยางอ่ะ แง๊ๆๆๆ

รบกวนด้วยนะครับ อยากเล่นรุ่นนี้แต่ไม่มีความรู้

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
  3. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    รถขับหลังที่โหลดลงก้อแบบเนี้ยะแหละคั๊บ
    มุม camber มันจะ + มากเกินไป
    ทำให้ล้อแบะและกินยาง
    ก้อต้องซื้อตัวปรับ camber ไปใส่เพื่อปรับแก้มุมองศาของ camber
    สนใจโทรมาได้ครับ
    0817729909

4. neomaru U12

416
    6
    0
    ถ้าผมเอาสปริงเดิมมาใส่จะใด้ไหมครับ แบบว่าไม่โหลดแล้วอ่ะ ขอคำชี้แนะด้วย

5. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    รถผมใส่สปริงเดิมไม่โหลดก้อกินในเหมือนกันใส่ห่วงจบครับ

6. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0

รถขับหลังเป็นหมดทุกคันแหละคั๊บ
    เค๊าจะตั้งมุมองศาให้เป็น + เพื่อการทรงตัวตอนเข้าโค้งอ่ะ

7. มุ้ยๆ

มุ้ยๆ Guest

0
    0
    0
    หุๆ ผมก้อแบะ แต่ยังไม่เคยก้มดูยาง 55

8. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ไอ้ที่มันแบะอะ แคมเบอร์เปน - คับพี่ ไม่ใช่ + ถ้า + มันต้องหุบเข้าแบบรถแดรก - -

ใส่ห่วงไปก้อหายกินข้างแล้วคับ
    ซื้อตามของซิ่ง มือสองปะมาน5000+
    ของใหม่มือหนึ่งก้อ6-7พัน
    หรือทำเองก้อได้ไม่กี่ตัง

9. neomaru U12

416
    6
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้