พี่โนชค๊าบ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Thep Twenty, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    เช็คดูแล้วนะเรื่องแชสซีรถอ่ะคับ เลี้ยวสุด ขับธรรมดายังไงก็ห่างเป็นคืบครับ แสดงว่าเวลาดริฟการขืนตัวลองช่วงล่างตามจุดต่างๆจะมีมาก วิธีแก้ก็คือ อย่าให้มุมเค้าเตอร์มันเยอะเกินครับ :D

2. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    งงอะเทพจัง
    555+
    เราออกแนวว่าขับ+อัดเป็นอย่างเดียวซ้อมไม่เป็น
    555+

3. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    เออเทพพี่ว่านะมันให้ตัวมากไปน่าจะเช็คลูกยางช่วงล่างต่างๆดูแล้วนะเนี่ย ลองดูครับเทพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้