map senser ของ3s-gte air flow หาของไม่ได้ เอาของอะไรมาใส่แทนได้มั้งครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย liquid903, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liquid903

liquid903 New Member Member

12
    0
    0
    1.map senser ของ3s-gte air flow ถ้าหาตรงรุ่นของไม่ได้ เอาของอะไรมาใส่แทนได้มั้งครับ
    2.ซื้อร้านอะไหล่มีไหม...ของใหม่
    3.ราคาซักเท่าไหร่
    4.คิดว่ามันจะอ่านค่าบูสได้มากกว่าเดิมไหม

ปล.เห็นมีของ D4D หน้าตาเหมือนกันเดะๆ ไม่ทราบว่าใช้ได้ไหม แล้วมันจะอ่านบูสมากกว่าของเดิมไหมคับ

ขอบคุณครับ :D

2. AREA88

AREA88 New Member Member

9
    0
    0
    ใช้ของ non-air ได้ครับ หรือจะของ MR-2 ก็ได้ ในเชียงใหม่หายากครับไม่มีเลย
    ผมโทรให้ เอก..AE เชียงใหม่หาให้ เห็นเค้าบอกเข้าไปเอาอู่พี่ทร ประชาชื่น มีของ 3S เกือบทั้งตัว
    ลองดู ว่าแต่จะซื้อเก็บอีกซักอัน กลายเป็นของหายาก..

3. BOW16

BOW16 New Member Member

6
    0
    0
    เคยได้ยินมาจากอู่ที่กล่าวถึง ว่าใส่ map vigo ได้ แต่ไม่รู้ว่ากระแสไฟต่างกันแค่ไหน(เรื่องกระแสไฟ) ปกติก็ 0-1v แอบเคยได้ยินมาหนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2007
  4. liquid903

liquid903 New Member Member

12
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้