สวัสดีครับมีเรื่องมาถามเพื่อนะครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย iodineman, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    1.ผมอยากได้ mag ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนอะครับ ของศูนย์มีรึ ปล่าวครับราคา
    ประมาณเท่าไหร่เอ่ย
    2.แล้วพวกโช๊ค yss มันจะช่วยให้ยางแตกยากขึ้นมั้ยครับ ผมตัวใหญ่ตกหลุม
    ยางชอบแตก
    3.หม้อน้ำแต่งซื้อที่ไหนอะครับ ราคาด้วยก็ดีครับแล้วไม่ทราบว่าคุณตำรวจจะ
    จับมั้ยครับถ้าใส่

ป.ล.ผมเพิ่งหัดแต่งมอเตอร์ไซด์ไงก็ช่วยให้ความรุผมหน่อยแล้วกานครับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    1.max เบิกศูนย์ได้ครับแต่ต้องสั่งของเอาไว้ ล้อของแอร์เบรค คุ่ละ 5,500 บาทโดยประมาณครับ
    2.ไม่ช่วยเรื่องยางแตกหรอกครับ ช่วยในการทรงตัวครับ ราคา 1,400 บาท
    3.หาซื้อยากหน่อยครับต้องเป็นร้านใหญ่ๆสักนิดนึงครับ แต่ถ้าแถวตลาดพูนทัรพย์ จ.ปทุมธานี มีแน่นอนครับ ( มีทุกสิ่งให้เลือกสรรค์ )
    ปล.จัดให้แล้วครับ

3. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    1. เรื่องแม๊กลองหามือ 2 ก็ได้ครับราคาไม่น่าจะแพงมากเพราะส่วนใหญ่ถอดกันตั้งแต่ออกรถกันทั้งนั้น พวกชอบ แนว 17
    2. ส่วนเรื่องโช๊คไม่น่าเกี่ยวกับยางแตกน่ะครับ พราะผมก็ใส่ยางแตกก็มีบ้าง เพราะรู้ๆกันอยู่ว่าถนนเมืองไทยมันเป็นยังไง
    3. ส่วนหม้อน้ำผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับ
    ปล. มีปัญหาข้อสงสัยเรื่องอะไรก็เข้ามาถามได้นะครับ เดี๋ยวไปหาคำตอบมาให้

4. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    แล้วเอารูปรถมาให้ดูบ้างนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้