---------------+++++++++++++++สรุป ป่าย บางแสนกัน วันเสาร์ที่20

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 16 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ตกลง วันที่เสาร์ที่ 20 เราจะป่าย บางแสน กันนะคับ เจอกันที่ปั้มเอสโซ่ที่มีแม็ก และโลตัสนะคับ
    ที่ถนนบางนา-ตราด เราจะป่ายพร้อม 9.00โมง รอเต็มที่10.00โมงนะคับ เราจะป่ายเล่นน้ำกัน:D
    ใครสงสัยอะไรโทร 086-975-0509

2. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    ต้องขอโทษนะพี่เชษ วันที่20-21มีงานเข้าอ่ะครับ เซ็งเป็ดเลยอยากจะปายด้วยจิงๆครับ เอาไว้นอกรอบก็แล้วกันนะครับ ดรีมไม่ว่ากันนะครับ

3. one2boy

one2boy New Member Member

38
    1
    0
    วันที่ 23 ดีก่ามั๊ย
    น่าจะไปได้หลายคน

4. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    โอ้ ... ถ้าวิ่งด่วนบางนา-ชลบุรี เราอาจได้เจอกันระหว่างทางครับ พอดีไปบางแสนเหมือนกัน :cool:

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    เห็นดรีมโทรมาเลื่อนนะ
    วันเวลาที่แน่นอนเดี๋ยวเขาจะโทรบอกทุกคนอีกที

6. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    ใช่ค่ะทุกคน

7. one2boy

one2boy New Member Member

38
    1
    0
  8. eak9681

eak9681 New Member Member

3
    0
    0
    ขอโทษคุณดรีม

ขอโทษคุณ ดรีม ด้วยนะคับที่ไม่ได้ไปมิตติ้งด้วย พอดีมีเรื่องด้วนอ่าคับ ยังไงวันหลังโทรชวนอีกนะคับ ขอบคุนคับ:cry::cry::cry:

9. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    ไม่เปงรายค่ะ เพราะเรายางไม่ได้ไปไหนกาน เราจาไปกานวันที่ 11 พ.ย. นะคะ
    ยังไงงานนี้ก็ต้องมาให้ได้นะคะ

10. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    พี่ดรีม...ขาไปค้างคืนอ่ะป่าว...เพิ่งมาอ่ะค่ะ..ไม่ค่อยเข้าใจ

11. aob2u

aob2u New Member Member

76
    0
    0
    เจอหลายกระทู้จังเลยนะครับคุณเดียร ว่าแต่จะค้างไหมครับเดียร
    ผมว่าคืนวันเสาร์หาดบางแสนน่าจะมีมิดไนซ์แน่เลย ไม่น่าพลาดนะครับ
    สิบปีจะมีสักหน เห็นว่า van only club จองที่พักไว้ด้วย เราน่าจะไปแจมนะคับ
    ส่วนตัวผมค้างแน่นอนคับผม บอกตรงๆงานนี้ใครพลาดเสียดายแย่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้