:": ขอถามเกี่ยวกับตูดเป็ดViosกับไฟหน้าโปเจคเตอร์ครับ:":

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย carconnection, 4 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carconnection

carconnection New Member Member

55
    2
    0
    อยากทราบว่าตูดเป็ดแบบในรูป (รบกวนยืมรูปคุณ jirayu นะครับ ) ซื้อที่ไหนแล้วของศูนย์ราคาเท่าไหร่แล้วของก๊อปมีป่าว ครับบแล้วตูดเป็ดviosมีกี่ทรงอะครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับ แล้วไฟหน้าโปรเจคเตอร์ราคาเท่าไหร่อะครับบ ช่วยแนะนำทีครับบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 เมษายน 2008
  2. manus65

manus65 New Member Member

5
    1
    0
    ไฟโปรเจคเตอร์ 3900 ครับ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้