น้ำตาแทบร่วงค่ะ เปลี่ยนผ้าเบรคหน้า เติมน้ำมันเบรค แล้วก้เปลี่ยนลูกยาง อะไรก้ไม่รู้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย โอ้เอ้ เอ๊าะ นะ, 27 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำตาแทบร่วงค่ะ เปลี่ยนผ้าเบรคหน้า เติมน้ำมันเบรค แล้วก้เปลี่ยนลูกยาง อะไรก้ไม่รู้ โดนไป 4400 ช็อคแปป นะค่ะ ....

1. ร้านเขียนบิลให้หรือป่าว อยากรู้จังแพงกับตัวไหน

2. ผ้าเบรค 770 น้ำมันเบรค 300 ลูกยาง ???? ค่าแรง ???

3. กำลังจะขอค่ะพี่ ออกมากดตังก่อน เป็นอู่ ที่ ตจว อ่ะพี่

4. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    ขอบิลด้วยนะครับ.. และก้อพิกัด ด้วย เผื่อคนอื่น ๆ จะไม่ได้หลงไปใช้บริการอีก.

5. บอกทีร้าน จ่ายสองพันไม่เอาบิล ไม่งั้นบิลขอชื่อที่อยุ่ร้านด้วย แล้วแอบถ่ายรูปหน้าร้านมาเลย บอกจะเอาไปให้คนรู้จัก

6. ไม่ใช่แล้วคับราคานี้......ขอบิลมาเลย

7. จังหวัดไหนครับ

8. นครสวรรค์ ...

9. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ผ้าเบรคเทวดา

10. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    เอาแล้วไงจังหวัดเราเอง

11. เล่นซะปีกหัก ขาเดี้ยง บินไม่ไหว กันเลย ทีเดียว

12. Wittaya Piluek อ. หนองบัว ค่ะ รอดูบิลก่อน ว่ามีไรบ้าง แต่ตั้งใจมาเปลี่ยนแค่ ผ้าเบรค

13. สงใสจะสิ้นเดือน

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    ถ่ายบิลมาชัดชัด ว่าอะไรบ้างแล้วเอามันมาประจาน เก็บกล่องผ้าเบรคมาด้วย ว่ายี่ห้ออะไร

15. ชื่อร้านไรครับ

16. ตกลงได้บิลไหมคับ

17. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    ดีนะพี่เลี่ยงเมียง

18. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอาให้แม่งหาแดกไม่ได้อีกต่อไปเลย

19. ขูดเลือด ขูดเนื้อ แบบนี้ต้องเจอลูกเกลี้ยงสักลูก นะ

20. ผมทำคูหน้า1600คู่หลัง780เองรวมเจียร์จานถ้าไม่ก็ราคานี้5555 เป็นร้านเก่าเเก่ทร่บ้านทำที่เค้าทุกคันเป็นผ้าเบครที่เค้าทำเองอัดเอง ใช้มา4ปีก็ยังยุเเต่เริ่มกึกๆละ

แเพงเวอร์จนอยากเหนบิล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้