มาแว้ว ใบเสร็จ น้ำตาล่วง เลย จร้า....

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย โอ้เอ้ เอ๊าะ นะ, 27 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มาแว้ว ใบเสร็จ น้ำตาล่วง เลย จร้า....

1. ดูจากรูป เป็นร้านขายอะไหล่ พร้อมบริการเปลี่ยนและซ่อม ไม่น่าคิดราคาสูงขนาดนี้เลย

2. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    นั้นสิครับ.... ไม่ใช่มันเห็นรถต่างถิ่น เลยคิดเห็นแก่ตัวเลยฟันเอาซะ.... แหมทำไปได้

3. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    เจียจาน 900 จะร้อง

4. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    บวกค่าแรงทุกอย่าง

5. ถึงกับเข่าอ่อน น้ำตาตกใน เลยทีเดียว เปลี่ยนผ้าเบรคที่ เก็บตังค์ ไว้เช็ค ช่วงล่างได้เลย..

6. ผ้าเบรคมีหลายราคาคับ200กว่า//500กว่า///700กว่า.....เขาเอาแบบไหนใส่ให้แระคับ

7. สมพงษ์ วงไพเราะ กลับ กทม แล้วค่ะ เจอแบบนี้ พูดไม่ออกเลย รมณ์ เสีย

8. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    โคดพ่อผ้าเบรคเลยราคานี้ ผมใช้ AKEBONO แท้แท้ JAPAN ยังแค่ 1450 รวมถอดใส่ ล้างคาลิเปอร์ด้วย ซันไลท์อย่างดี ไล่น้ำมันเบรคพร้อม

9. โพสนี้ แชร์ได้นะ มีทั้งชื่อร้านและรูปใบเสร็จ แค่เพิ่ม อ. บัวใหญ่ นครสวรรค์ บอกว่าไปเปลี่ยนแค่ผ้าเบรคหน้ามา เผื่อแชร์ไปถึงร้านหรือคนรู้จักร้านไปบอกที่ร้านต่อ

10. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    บิลมันไม่ปั๊มตรายางชื่อร้าน มันรู้ทัน

11. ผมก้ออยุ่มีนบุรีคับ..แถวคู้ขวาคับ

12. สมพงษ์ วงไพเราะ อยู่ตรง รามอินทรา 109 ค่ะ

13. อ้าวชอยบ้านเก่าผมอยุ่ชอยที่เท่าไรนิ

14. ผมเคยอยุ่ธีรวรรณชอย6

15. ยุตรง แยกกะโหลก ค่ะ อยากเช็คช่วงล่าง พอมีร้าน แนะนำ ไหมค่ะ

16. ย้ายมาตอนน้ำท่วมใหณ่คับ

17. ก่อนถืงแยกลำกะโหลกจะมีที่ยูเทินร้านทำจะอยู่ติดร้านขายส่งโชวหว่ยคับ

18. หน้าร้านมีทำท่อไอเสียด้วยมีร้านเดวคับเจ้าของร้านชื่อตี๋

19. ร้านนี้อาศัยช่างถอดเปลี่ยอะไหล่ได้คับเขาคิดไม่แพง

20. ค่ะ แต่ก่อนก้ยุ ธีรวรรณ ซ.2 พึ่งย้ายออกมา สัก 2ปี เดี๋ยวพรุ่งนี้ขี่รถผ่าน จะลองถามดู ค่ะ

21. ส่วนอะไหล่ชื้อหน้าปากชอย109เดินเลี้ยวไปทางขวาติดร้านขายของเกี่ยวกับวัดชื่อร้านรามอินทราอะไหล่คับ

22. ถามชื้อหัวเพลาของใหม่เลยแล้วเอาไปให้ช่างใส่

23. ค่ะ ขอบคุง มาก ค่ะ

ถ้าเขาถามบอกลุงที่ทำรถโบรานแนะนำมาจะไๆด้ราคาพิเศษคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้