งานเข้าแล้ว. ไฟหน้าผมมมมมมมมมมม โปสเอ๊ยยยยย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 25 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าแล้ว. ไฟหน้าผมมมมมมมมมมม โปสเอ๊ยยยยย

1. Mongkol Thongmee

Mongkol Thongmee Guest

0
    0
    0
    งานงอกละ

2. ทำยากนะเนี๊ย. ผ่าเลนส์. โปสเอ๊ย. โปส.

3. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
  4. Mongkol Thongmee

Mongkol Thongmee Guest

0
    0
    0
    เเปลงใหม่ทำให้ดีขึ้นไปอีก สุดๆ

5. ผมขับตามท้ายมาถ่ายรูปสักพักก็เห็นชนแล้วคับ.

6. ผมเห็นตัดศอก88อยู่เศียงกงบางนาซอย8นะคับ

7. ต้องรบกวนแล้วล่ะ

8. เค้าเบรคกระทันหันอ่ะ

9. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้เคลียเรียบร้อยยังคับ

10. มีอะรัยให้ช่วยบอกมาเลยคับ

11. เรียบร้อยครับ

12. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    สรุป เรียบร้อยเเล้วนะครับ

13. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    โปส ทำไมทำแบบนั้น เดือดร้อน คุณ fluke เลย ;)

14. เรียบร้อยโรงเรียนโปส หายไวๆนะ อ้อนช่างไฟ ดีๆล่ะ ขออีกคู่

15. เคยคิดว่าจะให้ทำสำรองไว้เหมือนกัน

16. พ่วงของผมสักคู่ด้วยได้ป่าว..... 55555

17. เวลาเยอะเลยนะ ในแต่ล่ะวันนี่งานก็ทำไม่ทันแล้ว ทำกันไม่ได้หลับได้นอน ทำจนเห็นคนในซอย ออกไปทำงาน กลับมาบ้าน จนออกไปอีกวัน ผมยังไม่ได้นอน เลย ถ้างานจะหนักแบบนี้คิดแพงๆ กว่านี้เลยน่าจะดี ^^ จะได้หาเวลาเที่ยวกะเค้าบ้าง

18. โอ็ย ๆ เสียด้าย # Aekchai Kumkongkeaw งานเข้าพี่เต็มเลย

19. Psut Kmutt Haha

Psut Kmutt Haha Guest

0
    0
    0
    ทำไฟที่ไหนครับ

20. ตอนที่มาทำ. !!

21. ตอนที่ผม เจาะด้วยเครื่องมือพิเศษ

22. ตอนฝนตก ก็ยังใช้งานได้ดี

เสียใจด้วยนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้