รถคัยเอ๋ยขับตามท้ายมาแป้ปเดี๋ยวชนตูดเขาแล้ว.ก่อนถึงสะพานแม่กลอง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Apichart Tavevaragron, 25 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถคัยเอ๋ยขับตามท้ายมาแป้ปเดี๋ยวชนตูดเขาแล้ว.ก่อนถึงสะพานแม่กลอง

1. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    รถโปสป่ะเนี่ย

2. เห็นติดสติกเกอร88 ผมเลยวิ่งตามมาแอบถ่ายรูปสักพักก็เห็นตำตูดเขาแล้ว

3. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้สะพานแม่กลอง ขาเข้า ก.ท.ม ปิดการจราจรเหลือสองช่องทางเองครับ

4. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ชิดขวาเลยครับ

5. ไอ้ห้อย ถูกต้องคับพอดีผมมาบางแก้วคับ

6. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    คับผม ระมัดระวังด้วยครับ ชนทุกวัน เมื่อวานชนกันยาวเลย

7. ขอบคุนคับ

8. 170 เด็ดงวดนี้ครับ

9. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ชัดเลย ไอ้โป๊ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้