< < < ใกล้ถึงวันแล้ว > > >

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 4 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เป็นอย่างงัยบ้างครับ พี่น้อง เงียบๆ กันไปเลยพักนี้ หรือว่าซุ่มทำรถกันอยู่................:D..........:D

นี่ก็เหลืออีกแค่ 4 วันแล้วนะครับ มาเช็คยอดกันหน่อย ว่าเตรียมพร้อมกันยัง.....:cool:......:cool:

เอ้า....................มารายงานตัวกันหน่อย............:p...........:p.............:p

2. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    วันนี้ไป ชน ตูด เค้า มา ยุบเลย เห่อออออ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งัย..............................เป็นอย่างงั้นอ่ะ...........!!

และคนเป็นอะไรมากหรือเปล่า น้องตี๋....................

4. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ซ่อมๆๆๆๆน้อง

5. Panda`

887
    7
    0
    คนไม่เปนไร คับ แต่รถ คู่ กรณี ยับ เลย .... ประกัน เคลีย เซ็งจิต

*ไปสภาพเซอร์ ซ่อมไม่ทันอ่ะคับ

6. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    แล้วเจอกันครับทุกคน อิ อิ

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครับไปร์ท.............................เจอกัน 11.00 น. ที่สนาม

8. รถไม่เสรจ อิอิ

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปคับ

10. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    ไปหาพี่เบริดเลย..............ซ่อมได้
    อิอิ.......................จัดไป

11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ทำ ไม่ ทัน คับ

ไว้โอกาส น่า ครับ

ทำมาแล้วจะถอดฝาโปรงวิ่งเลย จะได้ไม่มีใครว่าซุ่ม

55555555+

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รถแรงก้อเงี้ย แหละ เจ้าตี๋......... คนไม่เป็นไรก้อดีแล้ว

ส่วนผม เตรียมถ่ายน้ำมันเครื่อง คับ......... ถึงระยะถ่ายพอดี .................. แรงแน่นอน .... อิอิ

13. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิเมื่อคืนรถมลก็โดนชน เซงเลย อ่ะนะกลัวน้อยหน้าเจ้าตี๋ซะงั้นเรา วันเดียวกันเลยนะเจ้าตี๋ อิอิ

14. รถปืน ทำสีเสรจวันแรกยังไม่ทันออกจากอู่ ก้ ไป อัด กับรถในอุ่ อีกคัน บุบ ไปหน่อยนุงเลย เซ้งๆ

15. Panda`

887
    7
    0
    อิอิ.... เมื่อวาน มันเฮี้ยน คับ พี่มล...... เพื่อน ผมก้อ ชน ตึก ใน รร. คนม่ะเปนไร ก้อ ดีแล้ว คราบบ

* คิคิ อยากเหนรถ พี่ปู จัง

16. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    โอ้ยตื่นเต้น จาได้เจอพวกพี่ๆแล้ววว อิอิเขิลลลลลลลลมากกกก

17. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เน่าเหมือนเดิม

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

คิด ไร อยู่ ที่ บอก ว่า เขิลลล เนี่ย

มันยังไงๆ อยู่ หน่า

19. mail_poo

3,298
    14
    0

อยากเห็นไปทำมาย.............แค่ถ่ายน้ำมันเครื่อง เฉย ๆ :D:D

20. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    อิจฉารถแรงจริงๆ เลยครับ

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555+

เหล้าพร้อม โซดาพร้อม น้ำแข็งพร้อม และคุณล่ะพร้อมหรือยัง...............อิ...........อิ

* * * * * เมาครับ งานนี้ * * * * * *

22. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อิ อิ

23. Panda`

887
    7
    0
    ไม่เจอ นาน แว้ว อิอิ

24. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พร้อมเมา

25. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สงสัย รถ ลาก คงไม่ต้องมี เพราะ ต้องหาคนมาลาก คนเมา กลับแทน อิอิ อิอิ

26. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    ......................งานนี้คงได้เมากานทั่วหน้าเลย

27. mail_poo

3,298
    14
    0
    เบื่อ.............. คนขี้เมา.....อิอิ

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    โถ..................ช่างกล้าพูด....เนอะ....!!

29. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ถูกต้องเลยคับพี่ปู
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    พรุ่งนี้แล้วคับพี่น้อง จะได้ไปคลอง5แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้