***ประกาศ MEEETING CLUB SI *** โซนบางนายิ่งห้ามพลาด หลังจากไม่เจอพี่น้องกันนาน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 29 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ***ประกาศ MEEETING CLUB SI *** โซนบางนายิ่งห้ามพลาด หลังจากไม่เจอพี่น้องกันนาน มีเรียกร้องกันมา เลยจัดสะหน่อย เสาร์นี้ 30 กรกฎาคม 2559 นี้ ด่วนๆ เลยครัส มากัน เวลา 15.00 น. นั้งยาว เย็นๆอาจกินข้าวกันต่อที่นี้เลยหรือใกล้ๆครับคาดว่าอยู่กันต่อครับ สถานที่ ร้าน กาแฟเชียงใหม่ กาดชุมทาง Cafe at Chiang Mai-Kad Chum Thang อยู่แถว เขตประเวศ เส้นทาง อัพให้ตามรูปแผนที่ และเฟสที่ตั้งของร้านน่ะครับ ถ้ามาป่ากลางกรุงถูก ร้านอยู่ใกล้กันเลยครับหา ง่ายไม่ยากครับผม ตามนี้เลยครับ----> https://www.facebook.com/CafeAtChiangMai.Kadchumthang/ และอันนี้---> https://www.facebook.com/Kadchumtang/ อันเดียวกัน เข้าไปดู บรรกาศ ได้เลยครับ แล้วมาเจอกันครับ สงสัยใดๆติดต่อผม หึ่ม 0843335500 ปล.โซนอื่นๆ ไม่ต้องน้อยใจว่าไกลหรือใดๆ มิตตี้งนี่ ริเริ่มจากดซนบางนา ที่อยากมาเจอกัน และเราจะเวียนไปจัดอื่นๆอีกแน่นอนแต่หากพี่น้องมีใจมีเวลาอยากเจอกันเราก็ยินดีเสมอครับ ชาว club si Nipawit Fachaiyaphum Kamolpong Wanthawornprasert Kasit Jongjit Sirawit Sawasdee Kanpong OM

1. ป้ายร้าน

2. แผนที่ ครับ

3. รุปเก่าน่ะครับ ร้านมีปรับพื้นไปแล้ว จอดรถได้เยอะแน่นอน

4. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    เยี่ยมเลยจารร

5. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ผมนี้จูนรถรอเลย

6. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยสิครับอยากเจอโบตุ๊ด

7. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ไม่มีรถ ไปได้มั๊ยคับ

8. ได้ดิ คน จัดยังไม่มีเบยย มากินของหวานนกานน

9. Aunz Interistaz

0
    0
    0
    เลี้ยงด้วยนะ พี่

10. ขนมปัง 4 ก้อน

11. Aunz Interistaz

0
    0
    0
    หมายถึง โทสต์ 4 ก้อน ใช่มะ พี่ 555

12. ลงชื่อคับ

13. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    เกือบ700ก่าโล

14. เดี๋ยวจะขึ้นด่วนจากรามอินทรา มีใครจะไปพร้อมกันไหมจ๊ะ

15. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    Chadchaval Thongyu Rattapon Zad Boo Jakkaphat Boy Jakkapong Jan Sittirut ภานุวัฒน์ เอ้งฉ้วน Moo Leo ยังงัย ยังงัย ครับ

16. Oat Tao

Oat Tao Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยคร้าฟ

พี่ตั๊มถึงแล้วว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้