ตอนนี้เดียร์เปิดร้านล้างรถนะครับ เพื่อนท่านใดว่างจะไปอุดหนุนก็เชิญเลย EK Group...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 10 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้เดียร์เปิดร้านล้างรถนะครับ เพื่อนท่านใดว่างจะไปอุดหนุนก็เชิญเลย EK Group เคลือบฟรีครับ (Pre Wash ประชาชื่น)

1. เสียค่าล้างอย่างเดียว

2. เดียไหนพี่

3. เดียร์ น้องเจ๋งอ่ะ (Pawit Kanjanathanee)

4. Pakorn NA

Pakorn NA Guest

0
    0
    0
    ส่งลายแทงมาเลย

5. ถามกู๋เลย กู๋รู้ ^^

6. Tamazung Ph

Tamazung Ph Guest

0
    0
    0
    ล้างกรองเบ็นซินกี่บาท

7. เด๋วพาไปพี่ 3000 แถมนวดระงับกระษัยด้วย 555

8. Tamazung Ph

0
    0
    0
    งั้นผมลางานล่วงหน้าเลยนะ. อิอิ

9. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    ล้างหน้าไก่กี่ตังครับ^^

10. Wasin Kaewmisri

Wasin Kaewmisri Guest

0
    0
    0
    Tama กรองตันเหรอ ^^

11. จริงๆประโยคนี่พูดกันไปมาเลยเพี้ยนครับ ของจริงมันต้อง "ล้าง หน้า ไข่ " หรือ "ล้างหน้า ล้างไข่ " ถึงจะถูก ^^

12. Pakorn NA

Pakorn NA Guest

0
    0
    0
    ท่าทางรถไม่ได้ล้าง ละ

13. ต้องโทษทีพี่ต้นเลย ชัก ... ให้เสียกระบวน

14. Tamazung Ph

0
    0
    0
    ป๊าดดดดดดดดดดดน้าเอ็กเลยผมมะเกี่ยว

15. มาดูวัยรุ่นเค้าคุยกัน 555

16. Anurak Gaewareeluck"กระษัย" นี่มันอยู่ตรงไหนในห้องเครื่องอ่ะครับ ผมอยากล้างมั่ง 3000 ไม่แพงครับ จะได้ตามๆกันไป ฮี่ๆๆ

17. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ยังไม่มีรถให้ล้างเลย ยังไงไปอุดหนุนแน่ครับ ไม่ไกลๆ

18. เด่วพรุ่งนี้ไปอุดหนุนคร้าบมี ขอตำแหน่งร้านหน่อยยยยย

ถาม กูเกิล ได้เลยครับเอส คร่าวๆก็ใกล้สน.ประชาชื่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้