หัว ek 3 door เครื่อง b16a แสนหนึ่ง น่าเล่นไหมครับ เครื่องตัวนี้ ขอให้ช่วยติ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Supachai Pholwathana, 18 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หัว ek 3 door เครื่อง b16a แสนหนึ่ง น่าเล่นไหมครับ เครื่องตัวนี้ ขอให้ช่วยติ ชมหน่อยครับ เอาความคิดเห็นส่วนตัวเลย

1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ตัวเราเน้นเครื่อง หรือเน้นหัว ครับ

2. เครื่องครับ แต่มันได้สายไฟด้วยครับ

3. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    งั้นหาเครื่องอย่างเดียวดีกว่าครับ ครบๆ เครื่องเกียร์กล่องเพลาสายไฟ งบประมาณนี้เล่นเครื่องฝาแดงได้เลยครับ ประหยัดเยอะครับ เดี๋ยวนี้เค้าทำเครื่องมาสายไฟไม่ตัดแล้วครับ

4. สมบูรณ์ ครับผม

5. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ยกตัวอย่างนะครับ B16a = 6x,xxx ได้เครื่อง +เกีย+กล่อง+เพลา+สายไฟ , B16b = 8x,xxx ได้เครื่อง +เกีย+กล่อง+เพลา+สายไฟ ประมาณนี้แล้วแต่ตกลงกับคนขายครับ มีหลายเจ้าให้เลือก และถ้าเอาสายไฟเพิ่ม ก็ไม่แพงหลักพันครับ อันนี้ตามความคิดผมนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้