เพื่อน ๆมีรูปและวิธีทำห้องกั้นกรองเปลือยมั่งไหมคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย |2abbit, 25 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. |2abbit

|2abbit New Member Member

126
    0
    0
    พอดีอยากรุ้วิธีทำ ห้องกั้นกรองเปลือยน่ะคับ ใครมีวิธีทำรวมอุปกรณ์ว่ามีไรมั่งและขอรูปมาลงโชว์ด้วยน่ะครับ

เอามาแบ่งปันกันชมหน่อยครับอยากเห็น ขอแบบชัด ๆไปเลยน่ะครับ :)

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมทำตั้งนานแล้วนะ ใช้แผ่นพลาสติกตัดเอา แล้วใส่เข้าไปในท่อไอดี กะขนาดที่จะใช้เอา เท่านี้ก็รียบร้อยครับ

3. |2abbit

|2abbit New Member Member

126
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ น่าจะถ่ายรุปเก็บไว้มั่งน่ะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้