ขอคำปรึกษาเรื่องการวางเครื่องใหม่หน่อยคับ เครื่องที่เหมาะสมกับนีออนที่สุด ดูแลง่าย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย อิสรพงศ์ ธงชัย, 5 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษาเรื่องการวางเครื่องใหม่หน่อยคับ เครื่องที่เหมาะสมกับนีออนที่สุด ดูแลง่าย ประหยัด ช่วยแชร์ประสพการณ์ด้วยนะคับ พอดีน้องออน เกียร์เสียแล้วอะคับ เลยว่าจะวางเครื่องใหม่ ส่วนตัวขับไม่เร็ว อยากได้ที่คุ้มทุนที่สุดคับ มี เครื่อง 7a ทวินคอล์ย ในใจ ขอคำแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ส่วนตัวนะครับ ผมเทใจไปทาง sr20 เพาะถามเชียงกงบางนา ราคา 20000 ฝาดำ 22000 แล้วช่างวายสาย อาจจะไม่เทพแต่พอโอเคยุ ว่าเครื่อง sr ระบบมันตรงกันมากสุดครับ รอท่านอื่นด้วยนะครับ ^^ (ติดแก็สครับ)

2. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ส่วนตัวผม วาง 7 เอ มา 3 -4 ปีแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไร ติดแก๊ส ประหยัดดี

3. เหนมีคนบอกว่า4aก็ดีประหยัดมาก

4. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    7 a จานจ่าย หรือ 7a twin coil

7a twin coil คับ พอดีมีชุดแก๊สหัวของเดิมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้