ทำมัยเว็บบอร์ดของเราเงียบจังครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ppprom, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ชาวCorona RT Club ของเราหายไปไหนกันหมดครับ
    เดือนนี้ก็ไม่มีมิตติ้งเลยไม่ได้รูจักและเห็นหน้าค่าตากันเลย
    โดยทั่วไปจะต้องมีมิตติ้งเดือนละครังไม่ใช่หรอครับ
    สมาชิกใหม่อยางผมและอีกหลายคนจะได้มาทำความรู้จักกัน
    กานที่เรามีมิตติ้งกันจะทำให้เรามีความสนิตสนมกันมากขึ้น
    และทำให้ชาวCorona RT Club อยู่กันอย่างเหนียวแน้นกันยิ่งขึ้นไปไงครับ
    ฝากด้วยนะครับ.....จากคนรัก RT Club (โอ)ครับ:)

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ขอบคุณมากครับที่มีความตั้งใจจริงอยากมาทำงฃความรู้จักกัน.........เดี๋ยวเราคงได้เจอกันครับใจเย็นๆทีมงานคงกำลังดำเนินงานอยู่อะครับ.............ช่วงนี้งานแตละคนก็คงยุ่งกันมากๆ.......อิอิ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยังไงก็มานอกรอบกันก่อนก็ได้ครับ....วันมิตติ้งจะได้ไม่เขิน........ว่าแต่พักอยู่แถวไหนเอ่ย

ผมแว่นโซนนท์ คับ

4. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ผมโอ..อยู่ที่โชคชัย4ครับ:)

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มิตติ้งเดือนนี้กำหนดการกำลังจะคลอดอกมาครับ รอนิดนึง

6. กี่เดือนแล้วละจาคลอดอ่ะ ^O^ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดูมัน .... ยังระรื่น 55+

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ช่วงลุ้นครับ อิอิ

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ใกล้เราเลย อิอิอิ

ที่คุยกันทีบ้านปิ๊กจะมีตติ้งวันที่ 22 รึว่า 23 นี่แหล่ะจ้า
    แต่ยังไม่ชัวร์ค่อยว่ากันอีกทีน๊า

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จะรีบดำเนินการจัดมิตติ้งนะครับ

11. ทำไรก็ทำ รถมีไม่ต้องห่วง แว้นแว่นแว่น แว้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน เวฟ 150 แรงเหนือความคาดหมาย คิคิ

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สิ้นเดือนติดงาน

เพราะว่าวันที่ 29 - 30 มี.ค. ไปทำบุญที่กาญจนบุรี แต่ถ้าเป็นวันที่ 30 เนี่ย ก็น่าจะกลับมาทันนะ แต่จพะยายามมาให้ทันนะครับ ถ้าเป็นวันที่ 30 มี.ค. นะ :D:cool:

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คร่าวๆ คาดว่าจะเป็นประมาณวันที่ 22 หรือ 23 นี้แหละครับ ยังหาสถานที่อยู่ด้วย ใครมีไอเดียดี ๆ ลองเสนอมาได้นะ นึกไม่ออกแล้วอ่ะ

14. pukpick

615
    0
    0
    ขอ22ได้มะอ่ะพี่กอล์ฟ
    ถ้ามีตติ้งวันอาทิตย์เด๋วมันดึกแล้ววันจันมาจะขี้เกียจตื่น

15. pukpick

615
    0
    0
    เห็นบอกว่าคราวนี้จะไปแถวที่ทำงานแว่นมะใช่หรอ

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แถวนี้ต้องพักอิ่มคับ......จัดปายยยยยยยยยยยยๆๆๆๆ

17. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เดี๋ยวรอกำหนดการณ์ที่แน่นอนอีกครั้งครับ แต่ไม่รู้จะไปได้รึเปล่าอ่ะครับ เศร้าๆ ฮืฮื :cry::cry:แบบว่าแม่ดุ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พักอิ่ม นี่เป็นร้านอาหารแนวไหนอ่ะแว่น .... พอให้ข้อมูลได้ป่ะ

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ร้านข้าวต้มริมทางแต่อร่อยอิ่มแน่.........เด็กสวยๆคอยบริการ........สวยแต่หน้านะ55555+

20. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    สงสัยไปกินบ่อย

21. pukpick

615
    0
    0
    555555555555555555555555555555

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แสดงว่าแอบไปไม่ยอมบอกอ้อแน่เลย

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานเข้ากันใหญ่แว้ว ................. ดีนะผมรักครอบครัว 555+

23. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    หุหุหุหุ.พักอิ่มอยู่ตรงไหนแว่นสาวๆๆสวยเปล่าไปคืนนี้เลยไหม
    ไม่จริงๆว่ามันร้านอาหารแนวไหน.............:eek::eek::eek::eek:

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งคลอดออกไปแล้ว ยังเงียบอยู่มั้ยพี่น้อง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้