รบกวนถามเพื่อนๆครับ ถ้าจะเปลี่ยนโช๊คที่ไม่ตรงรุ่น แล้วไม่ต้องแปลง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sezar Sopan, 19 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามเพื่อนๆครับ ถ้าจะเปลี่ยนโช๊คที่ไม่ตรงรุ่น แล้วไม่ต้องแปลง มีของรถรุ่นไหนเทียบใส่กะนีออนได้พอดีมั่งครับ (คำถามงงๆมั้ย ถามแบบคนไม่รู้จริงๆครับ)

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ขอตอบว่าไม่มีแล้วกันครับ หุหุ มันต้องแปลงนิดๆหน่อยๆครับ

3. Sezar Sopan

0
    0
    0
    เอาขอไรใส่แปลงง่ายสุดครับ

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    โช๊ค Tein type Wagon ของ Subaru Legacy BG5 แปลงยากมั้ยต้องถามช่างเบิร์ด หุหุ

5. Sezar Sopan

0
    0
    0
    เยี่ยมไปเลย

6. Sezar Sopan

0
    0
    0
    มีใครเคยลอง moroe oe spectum มั่งครับ เป็นไง

7. Jaruwit Punya

Jaruwit Punya Guest

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนบ้าง มีใครแปลงขายไหม?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้