พอดี รถ neon ผม คลอย์พัง ท่านใดมี อะไหล่คลอย์ขายไหมครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kittitat Suthanuson, 23 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดี รถ neon ผม คลอย์พัง ท่านใดมี อะไหล่คลอย์ขายไหมครับ

1. คอยล์จุดระเบิดใช่ป่าว

2. มี ไม่ได้ใช้เลย สนใจมั้ย

3. เป็นของใหม่หรือของมือสอง ครับ

4. ของใหม่ แบบหัวกลม ซื้อมาไม่ได้ใช้เลย

5. เดียวผมดูของผมก่อนว่าหัวกลมหรือแบน นะครับ

6. หัวปลั้กแปลงใส่ได้ ไม่ต้องไปสนครับคุณกิต.. ขอให้ตัวคอล์ยสมบูรณ์ก็พอครับผม

7. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    ของเดิมหรือแต่ง

ของเดิม ของแต่งต่างกันยังไง ผมเห็นในเว็ป Udomมีขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้