405 อีกแล้วครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย naramit 405, 29 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เรียบร้อยไปแล้วครับ ไฟหน้าแตก กระจังหน้าแตก กันชนยุบแตก ครับ ไปจูบตูดชาวบ้านครับ เซ็งจังไม่ได้ไปมิดติ้งด้วยแล้วครับต้องรอรอบหน้าแล้วครับ

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เสียใจด้วยครับ คนไม่เป็นไรก็โอเคน๊ะส่วนรถเดี๋ยวกลับมาคราวนี้สงสัย405จะงามกว่าเดิมแน่เลย..

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อ้าวกรำ คุณNaramit ไปซัดตูดรถอารายมาอ่า..คันนี้ต้องแอบซุ่มทำสเตปเทพแน่
    เลย..ถึงได้แรงจัดขนาดนั้น..ว่าจะไปขอดูซะหน่อย..หง่า

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    คนไม่เป็นไรก็ยังดีคับ ยังไงก็ขอให้รถและคนกลับมาหายไวๆครับ

5. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  6. naramit 405

157
    0
    0
    อ๋อ ไปซัดตูด ACCORD มาครับตัวใหม่ด้วย ส่วนรถผมว่าจะทำสีใหม่ทั้งคันเลยครับ เปลียนเป็นสี ดำ ครับ แต่ยังคิดอยู่ว่าจะเปลี่ยนสีดีมั้ย หรือ ว่าสีเดิมดี ยังดิดยู่ครับ

7. Phenic

1,053
    0
    0
    แอคคอร์ท คงตูดบานกะโล่โท่เลยดิ โดนเปอร์โยต์ชนเนี่ย เพราะผมเคนโดนรุ่นนี้เหมือนกันถอยชน
    รถผมเตี้ยเลยโดนสันฝากระโปรงหน้าอย่างเดียวบุบนิดหน่อย แต่แอคคอร์ทนี่ดิ ฝาท้ายเผยอ ขึ้นไปเบียด
    กระจกหลังแตกไปเลย 5555 แต่ไม่ได้เอาเรื่องเขาหรอก เพราะเห็นรถเขาแล้วสงสารมากๆ อิอิ
    505 มันแข็งจริงๆ 405 ก็ใช่ย่อยซะที่ไหนล่ะ ผมว่าสีดำก็ดุดีครับ เชียร์สีดำละกัน อิอิ :)V

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หาย ไวไว ครับ

ปล.เป็นรายที่ เท่าไหร่ แล้ว เนี๊ยะ -*-

9. naramit 405

157
    0
    0
    เมียไม่ไห้ทำสีดำครับ.....ทำไงดี

10. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ทำสีขาวไปเยยงับ อิอิ :D แต่สีดำดูดุดีนะครับ :)

11. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    งั้นหาแว่นกันแดดสีดำให้เมียใส่เลยคับ (เพราะจะได้มองเป็นสีดำหมดทุกสี)

12. Phenic

1,053
    0
    0
  13. naramit 405

157
    0
    0
    ศรีภรรยา ให้ทำสีเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้