มิ ต ติ้ ง 1 ก . ย .

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 28 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    1 ก . ย . มิ ต ติ้ ง แ ด น เ น ร มิ ต ( โ ก ค า ร์ ท ) เ ว ล า 1 6 . 0 0

เ จ อ กั น เ ด้ อ

ป ล . ส่ ว น ใ ห ญ่ รู้ กั น แ ล้ ว น ะ คั บ..........ม า ย้ำ อี ก ที กั น ลื ม คั บ :p

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    รอวันนี้มานานละ....โกคาร์ทเตรียมโดนได้นะ
    ......เหล้าก็เตรียมเมาได้เลย.....

3. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เต็มที่ครับพี่น้องมิตรรักแฟนเพลงทั้งหลาย งานนี้ขอถึงเช้าน่ะครับ 555

4. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พวกพี่ๆเตรียมเหล้าไปด้วยนะครับคราวที่แล้วแพ้ไม่เข็ดคราวนี้เอาชุดใหญ่มาพร้อมแล้วเด้อ อิ อิ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ยาวไปครับ ลางาน เรียบร้อยแล้ว คร๊าบบบบบบบบบบบบบ

ลางาน เพื่อ พี่น้อง ครับ

6. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เดี๋ยวเรามาแข่งกันพี่แพ้ เลี้ยงเหล้านะจ๊ะ

7. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    จัดปายน้อง

8. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    อ้วกกกแน่
    :cry:

9. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ตา Off ไม่ต้องเมาเหล้า ขับโกคาร์ด ก้อ โอกกก แล้วคร๊าบบบบ อิ อิ

Off สู้ ๆ เพื่อน

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ต็ ม ที่...ไ ม่ มี ยั้ ง ว่ ะ

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไม่ยั้งไม่หยุด สู้โว้ย

12. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ใ ค ร จ ะ ฝ า ก ตั ด ส ติ๊ ก เ ก อ ร์ ไ ห ม คั บ..... อั ง ก ฤ ษ - ญี่ ปุ่ น

13. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    แล้วเจอกันครับทุกคน อิอิ

14. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เจอกันเมื่อไหร่ต้องไปให้สุด.....ใครอยากแข่งเตรียมแพ้เลยนะ...ใคร อยากเมาเตรียมอ้วกได้เลยพี่ น้อง....
    ปล....เจอไงมึงวะ....อยู่กลางทะเลไม่ใช่รึ...

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth:ฝากครับพี่เพราะ รถน้องโดนทุบกระจกหลังแตกกระจาย อิ อิ:teeth:

16. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :D:D:Dสุดมากมายน้า

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เจอกานจ้า.................:D:D:D

18. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เต็มที่จ้า

19. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    วันนี้ที่เรารอ..

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เตรียมผ้าเช็ดหน้าไป ซับน้ามตาด้วยนะครับพี่ๆเดี๋ยวก็แพ้อีกอะ

21. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เพลินมากมาย เพื่อนพี่น้องมากันมากมาย น้องอ้วนนี่สุดเหวี่ยงจิงๆครับ
    รถ Drift ต้องมีรอยว่ะ

22. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    แต่ เบาะ ชายแมน ต้องมีคราบ.... ใช่ปล่าว อ่ะคริคริคริ

23. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    น้องอ้วนเมื่อ น้องรั่วมากมาย ...น้องรู้ไหม

24. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    พลาดอีกตามเคย

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    โคตรเมาครับพี่น้องเมื่อคืน รู้สึกว่าเหล้ามันลื่นมากมาย อิ อิ ว่าแต่ว่าจะมีใครมาแก้มือกับเพื่อนน้องอีกไหมครับ สู่ไหมพวกพี่ๆอะ อิ อิ:teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2007
  26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    จัดไปๆๆ...คราวหน้า

27. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เห้อออ สุราทำให้มีDrift king มาโชว์ที่หน้าแดนครับ 555
    หน้าหมองเลยน้องเหนือง เห้อเส้าจาย

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    คราวหน้าผมขอดูโชว์อีกนะท่าน....

29. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    จิตรวิญญาณ Drift ครับเพื่อน

วันหลังถ่ายคลิปมาให้ดูด้วยนะท่าน :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้