ถามกันชนหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย naze, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    กันชนตัวหน้าแหลมนี่แปลงของรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ
    เคยมีคนบอกเอาของ มิตซู แชมป์ใส่ได้จริงป่าวคับ
    ท่านอื่นๆ มีใครเอารุ่นไหนใส่ได้พอดีมั่งครับ
    หรือว่าสั่งทำใหม่เลย

2. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    มีคนเอามิตซูแชมป์ใส่ได้ครับ....1000 กว่าบาทมั้งครับต้องรอช่างเต๋าครับ...

3. ชัยตลิ่งชัน

ชัยตลิ่งชัน New Member Member

3
    0
    0
    รอบคันเค้าคิดผม 9000

เอาของ cefiro ใส่ได้ครับ แต่ต้องแปลงหน่อย ถ้าจะหารลงแบบพอดี ก็ลอง ๆ ถามเพื่อน ๆ ในนี้ดูว่ามีตัวไหนลงได้มั่ง

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ใส่ได้หลายรุ่นคับ.......... ถ้าสร้างใหม่....ก้องามเลยคับ ไม่ซ้ำใครด้วย

5. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    ๊๊Up รบกวนช่างเต๋าหน่อยครับ
    อยากทราบข้อมูลต้องแปลงเยอะมั้ยครับ
    หรือว่าหาชิ้นล่าง+ลิ้นมาสวมจะง่ายกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้