พ่อคับ...ผมมีเรื่องจะถาม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย NAT U11, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    มีพ่อลูกคู่นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศสัมพันธ์มาถามพ่อ
    >>ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้มีความรู้สึกยังไงครับ
    >>พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้วเอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ
    >>ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ผู้หญิงถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    >>พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้น
    >>ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะ
    >>พ่อ : มันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะเอ็งจะชกเขามั้ย
    >>ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน
    >>พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..
    >>ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเพศสัมพันธ์
    >>พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง
    >>ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบ ๆ
    สลัวๆขณะที่เธอมีความต้องการ
    >> พ่อ :อ้าว..แล้วพ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อเอ๊ย.....
    >>ลูก : "พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย":D:D:D

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :mad: อ่ะ.........
    ว่างนักเหรอ..... Natty...........
    ถ้าว่างนักก็ไปหาทางหลอกล่อ........ ซะนะ........

:cool:

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ...........

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :eek::eek::eek:รางวัลคุณพ่อตัวอย่าง....จัดไป;););)

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
  6. NAT U11

2,028
    13
    0

:D:Dกำลังจะไปชวนน้องเค้าแคะขี้มูกอยู่อะคับพี่...:D:D

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เป็นงั้นไปเน๊อะ :sad:

8. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:Dเค้าแคะขี้มูกให้เอาไหมตัวเอง...อิอิ:D:D

9. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    อิอิอิ ร้ายจริงๆ:D

10. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    อยากแคะขี้มูกมั่ง อิอิอิ

11. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

:rolleyes::rolleyes:มามะตัวเอง...เดี๋ยวเค้าแคะขี้มูกให้.....อิอิ:rolleyes::rolleyes::p

12. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้