พี่ครับแบตมือสองหาได้ที่ไหนอ่ะรถได้แต่จอดเลยไม่อยากใช้แบตใหม่

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Lovely Case Ac, 2 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    พี่ครับแบตมือสองหาได้ที่ไหนอ่ะรถได้แต่จอดเลยไม่อยากใช้แบตใหม่

2. แถวไหนครับ

3. มีด้วยหรอ ค่ะ

4. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    เอาแบ๊ตเก่าไปชาร์จก็ได้มั้งคับ เวลาจอดนานๆก็ถอดขั่วแบ๊ทออก

5. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    แบตเก่าเก็บไฟไม่อยู่หรอก เบิกแบตใหม่แล้วถอดขั้วไว้ ใช้ทีก็ใส่ที

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  7. Pattnasak SK

Pattnasak SK Guest

0
    0
    0
    มีแบตถอดจากรถแต่งคับอยู่แถวบางกรวยเลยทางเข้ากลังการไฟฟ้าไปนิดเดียวผมจำชื่อร้านไม่ได้คับ

8. Pattnasak SK

Pattnasak SK Guest

0
    0
    0
    เป็นแบตเดิมติดรถคับแบ้วเจ้่าของเอารถไปแต่งตอนนั้นผมไปเปลี่ยนมีเยอะคับปีใหม่ๆคับ

9. ถ้ารถไม่ค่อยจะได้ใช้ยิ่งต้องใช้แบ็ตฯใหม่นะครับ ถ้าใช้ทุกวันแบ็ตฯเก่าไม่มีปัญหาครับ

แบตใหม่จอดไว้เกือบเดือนมาสตาทร์ยังติดได้อยุ่ถ้าแบตเก่าอาทิตคงไฟหมดแระแล้วแต่ละแบตด้วยสภาพไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้