รบกวนสอบถามเรื่องร้านซ่อมล้อแม๊กงานดีๆหน่อยครับ แถวรามคำแหง รามอินทรา พอดีไปจัดหลุมมา...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Eak Uncencored, 9 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eak Uncencored

Eak Uncencored Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามเรื่องร้านซ่อมล้อแม๊กงานดีๆหน่อยครับ แถวรามคำแหง รามอินทรา พอดีไปจัดหลุมมา ดุ้ง และเป็นรอยร้าว ใครมีข้อมูลรบกวนหน่อยครับ

2. ล้ออะไรครับผม

3. ล้อแม๊กไงพี่

4. แท้หรือเทียมอีเหี้ย แม๊กป้ามึงดิ

5. Eak Uncencored

Eak Uncencored Guest

0
    0
    0
    ของปลอมครับ เขาบอกว่าหนัก เขาเลยแนะนำให้เปลี่ยนครับ เลยจัด ไปแล้ว เปลี่ยน 1 ข้างไม่ได้อีก ต้องเปลี่ยน 1 คู่หน้าครับ เฮ่อ

งามใส้ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้