เอาหม้อน้ำไปซ่อมกลับมาพัดลมไม่ทำงานทั้งๆที่ความร้อนสูงแล้วเป็นเพราะสาเหตุอะไรครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Prasan Limsakul, 7 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prasan Limsakul

Prasan Limsakul Guest

0
    0
    0
    เอาหม้อน้ำไปซ่อมกลับมาพัดลมไม่ทำงานทั้งๆที่ความร้อนสูงแล้วเป็นเพราะสาเหตุอะไรครับ แต่เปิดแอร์พัดลมทำงาน

2. อาการเดีียวกัน

3. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    เซนเซอร ความร้อน พัดลมป่าว

4. เหมือนกันตอนแรกก็งงคับลองปล่อยให้เกินไปซัก1/3 ของเกรับรองว่าน่าจะทำ ปล.ปิดแอร์ด้วยน๊ะกับ แต่ถ้าไม่ทำก็ต่อสายตรงเลยคับ

5. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ปลั๊กหลวมหรือป่าวครับ

6. Prasan Limsakul

Prasan Limsakul Guest

0
    0
    0
    เซ็นเซอร์ความร้อนกับปลั๊กอยู่ตรงไหนครับ

ใต้แคมชาพขวามือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้