ขณะที่มิ้ตติ้ง + รูปภาพ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย Sucker Mafia, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    ตอนนี้คงมิ้ตติ้งกันอยู่เป็นไงบ้างนะ อิจฉาจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยย:cry:

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    นั่นจิ อยากปายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่รถไม่มี แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    รูปมิทติ้ง The ANNIVERSARY : 5 Years of Skyline Club & 50 Years OF Skyline

ไม่ต้องเสียใจ เรามีรูปให้ดูกันแบบจุใจ

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
  5. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    เปิดท้ายขายของ ของนายไข่

6. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  7. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    กล้องผม น่าจะมีร่วมร้อยรูปได้ จะพยายามคัดมาให้นะครับ

8. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  9. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    อาทกับนุช ก็มา เซฟกับหางแดง แต่ตอนนี้หางแดงโดนถอดไปแล้ว

10. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    สุดท้ายแล้วครับ รอกล้องคนอื่นต่อแล้วกัน :D

11. donutjovi

240
    1
    18
    สองรูปสุดท้ายนี่ ถ่ายมาจากญี่ปุ่นใช่ไม๊หรั่ง

12. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    แจ่มๆกันทั้งนั้นเลย ฮือๆๆ ตาหนุ่มมะมาหรอ

13. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อดปายๆๆๆๆๆ

14. Sucker Mafia

155
    0
    16
  15. donutjovi

240
    1
    18
    เดินทางไป

16. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555555.............สนุกดี.....แหม เดสียดาย พววก ที่นัดกันไวว้ไม่ได้มา
    ไม่งั้น สกายไลน์ คลองถนนไปแล้ว...........5555555.............กล้อง
    พี่โจ้โอเคเลยนะนั่น.........เสียดาย ลืมหยิบกล้องใหญ่ออฟฟิศไปด้วย

ไม่งั้น ละแหล่มเลย..............:
    D:D:D

ตอนนี้เอาไป คร่าวๆๆ ........ครับ.......กล้องติงต๋อง
    ได้เเค่ นี้แหละ.........5555555555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2007
  17. lorkode

552
    1
    0
    บรรยากาศโอเค เลย นะครับ.......ทยอยกันมา แบบอบอุ่นงะนะ

ส่วน ใหญ่ จะมากัน ........ก่อน 6 โมงยกเว้นอีตา วินดีซ่าน.....
    แหมมาซะ เกือบ 2 ทุ่ม พ่อเทพบุตร มาจุติ.......ไม่มาพรุ่งนี้เลยหละ

18. lorkode

552
    1
    0
    ต่ออีกนิหน่อย..........
    ตามรูปเลย

สาวสวยคนนั้น ขวัญใจผม
    ส่วนที่เหลือ รถนำเข้า มาซะส่วนใหญ่
    55555.........กล้าพูดมะ

นั่นลูกใครหว่า....สมแล้วที่พ่อฟูมฟัก
    พ่อสั่งยิ้ม ......เขายิ้มปั้บเลย.....แหมได้ใจคุณพ่อจิงๆๆ
    หนูน้อย ลูกชายพี่ชัย ของเราเอง........แอบมาดูงาน

19. Sucker Mafia

155
    0
    16
    Japan 210 สีฟ้า ผมเห็นจอดอยู่แถวลาซาลนี่นา มาด้วย เหอ เหอ:p

20. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    รถผมเองครับ ผมเอ๋ครับ ถ้าเจอก็ทักได้ครับอยู่แถวๆนั้นครับแหละครับถ้าผ่านแถวนั้นบ่อยจะเห็นมันจอด
    แถวนั้นประจำครับไม่ได้ไปหลายเดือนแล้ว เพิ่งไปอีกก็ครั้งนี้แหละ:)

21. มันมาปิดงานครับหล่อ

22. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สภาพโดยรวมดีมาก ๆ เลย แต่ผมน่ะต้องขึ้นทางด่วนอ้อมไปเสียค่าทางด่วนไป 100 บาท

เนื่องจากว่าต้องไปเอาของสวย ๆ งาม ๆ สำหรับ น้องน้ำหวาน

แถว ๆ สีลมโน่น ก็เลยไปช้าหน่อยไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลย เพื่อน ๆ มากันเยอะ สนุกสนานดีครับ

ระหว่างที่เดินไปทานข้าวกันก็มีสมาชิกบางคนมาก็เลยไม่ได้พูดคุยกัน ต้องขอโทษด้วยครับ

อดเจอกับพี่ชัยเลย :cry: ส่วนเพื่อน ๆ คนอื่นที่ไม่ได้มาเจอกันคราวนี้ คราวหน้าคงได้เจอกันนะ

สนุกมากครับ มีความสุขที่สุดเลย

23. สิปปธน

สิปปธน New Member Member

557
    2
    0
    ยังรัก SKY เหมือนเดิม เสียดายจนถึงทุกวันนี้

24. ...........ฮ่าฮ่าฮ่า......:D:D:D:D...........เบียร์:cool:อสูรกายจรวดติดปีก

25. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    มันส์ดี มากันเยอะแยะเลย WoW

ปล.พี่ก๊อฟ แอบดอดไปกินข้าวม่ายบอกเลย ให้หาตั้งนานว่าจะชวนไปหาอะไรกินเหมือนกัน :cry::cry:

กว่าจะมาเจอ เล่นซัดหมดแล้วซะงั้น พอสั่งมากินมั่ง โดนแอบกดดันซะงั้น 55 ภาพหลังที่พี่ZAZI ทำมาแจร่มมมาก ขอบอด

:D:D:D:D:D

26. donutjovi

240
    1
    18
    มาต่อกัน

27. พี่โจ้ครับ ขอรูปน้องล้อส้มด้วยครับ

28. slave171

slave171 New Member Member

39
    0
    0
    สวยทุกคันครับ

29. donutjovi

240
    1
    18
    ยาวไป

30. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

พี่โจ้ครับ ขอรูปน้องที่นั่ง...................ล้อส้มด้วยครับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้