พี่ครับยางกินครึ่งเดียวแก้ไขยังไงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Praw Kunlaya, 13 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Praw Kunlaya

Praw Kunlaya Guest

0
    0
    0
    พี่ครับยางกินครึ่งเดียวแก้ไขยังไงครับ

2. ตั้งศูนย์ใหม่เลยครับ

3. เปลี่ยนยางด้วยก็ดีครับ 555

4. Eaka Phum

Eaka Phum Guest

0
    0
    0
    ดอกยางไปไหนหมด...?

5. ตรวจสอบช่วงล่าง ลูกปืนล้อด้วยครับ

6. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    ดอกยางลดน้อยลง เปลี่ยนยางครับ หน้ายางหายไม่เท่ากัน สาเหตุอาจมาจาก ลมยางไม่เท่ากันก็ได้ ไม่ได้ตั้งศูนย์มานาน และ ไม่ได้สลับยาง เปลี่ยนยางที่มีดอกดีๆ แล้วเช็คลม ตั้งศูนย์ สลับยางตามรอบไมล์ครับ

7. ของผมเป็นเฉพาะล้อหลัง กินด้านใน ล้อหน้าไม่เป็นนะ

8. ตั้ง 0ใหม่ ดูที่ช่วงล่าง นะมีปัญหาอะไรไหม

9. Praw Kunlaya

Praw Kunlaya Guest

0
    0
    0
  10. ยางซอร์ฟไม่ก็ยางซื้อเงินสดเลยไม่มีดอก ไปละ คริ ๆ

มองไม่เห็นดอกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้